Man U vs Newcastle: Ẹ̀rù Ògìrí Tí N Bà Jẹ́ Òun




Ẹ̀rù tó ń bà jẹ́ Òun o, Manchester United, lọ́wọ́ Newcastle United lóde òní! Ńṣe ni ẹ̀rù náà kò já wá ṣáá o, ṣùgbọ́n ó ti bẹ̀rẹ̀ sí bá a sọ̀rọ̀.
Lára àwọn eré tó gbajúmọ̀ jùlọ nígbà atijó, tí àwọn ọ̀rẹ́ wọn sì ti ń retí pẹ́lú, ì bá sì wà "Man U vs Newcastle." Ǹjẹ́ ó ṣì rí bẹ́̀ nìyẹn lóde òní? Jẹ́ kí á wo o.
Àwọn Ìgbà Àtijọ́ Tí Kò Ìgbàgbà
Ní àwọn ọ̀rẹ́ ọ̀rẹ́ tí ó ti kọjá, Manchester United fẹ́ràn Newcastle. Ǹjẹ́ ó ṣì rí bẹ́̀ nìyẹn lóde òní? Jẹ́ kí á wo o.
Lára àwọn ìgbà tí kò ́i gbàgbà ni nígbà tí Manchester United gbà Newcastle 6-0 ní ọdún 2000. Ṣùgbọ́n ó yà wá o, nígbà tí Newcastle gbà Manchester United 5-0 ní ọdún 1996.
Iṣẹ́ ayé bá yí padà; ní ọdún 2023, Newcastle ló ń ba Manchester United nínú àsíyá.
Newcastle Tí Ó N Lágbára
Àwọn Newcastle ti di ẹgbẹ́ tí ó lágbára lẹ́hìn tí ìgbà tí ìjọ́ póòpò lówó ní Saudi Arabia ti gba. Wọ́n ti jẹ́ ọ̀kan lára àwọn ẹgbẹ́ tí ó dára jùlọ ní Premier League ní àkókò yìí.
Manchester United Tí Ó Ń Rògò
Manchester United, ní èyí kẹ́yìn, kò fi rántí igbá tí ó ti jẹ́ ẹgbẹ́ tí ó lágbára. Wọ́n ti ń rògò ní àwọn ọ̀rẹ́ tó kọjá, wọn sì ti padà sí àwọn ọ̀na àtijọ́ wọn.
Àjùmọ̀sọ̀rọ̀
Yóò ṣeé ṣe fún Newcastle láti gbà Manchester United ní ẹ̀rù tó ń bà jẹ́ Òun. Newcastle jẹ́ ẹgbẹ́ tí ó lágbára, nígbà tí Manchester United kò fí dára.
Ẹgbẹ́ wo lo má gbà? Jẹ́ ká gbádùn eré náà!